| Sunan samfur | 20kg hade kunshin ƙarfe dumbbell, barbell |
| Dumbbell bar | 0.35kg x2 guda |
| Barbell bar | 0.5kg x1 guda |
| Dumbbell Allunan | 2kg x4 guda, 1.5kg x4 guda, 1.25kg x4 guda |
| Nauyin Karton | 0.35kg |
| Cikakken nauyi | 20.55 kg |
| Shiryawa | 1pc / kartani |
| Farashin | Rmb 6 /kg Rmb 120 /biyu |
| Naúrar | Biyu |
| Ƙayyadaddun bayanai | 20kg |