| Sunan samfur | 25kg hade kunshin ƙarfe dumbbell, barbell |
| Dumbbell bar | 0.35kg x2 guda |
| Barbell bar | 0.5kg x1 guda |
| Dumbbell Allunan | 2.5kg X4 guda, 2kg X4 Allunan, 1.5kg X4 guda |
| Nauyin Karton | 0.4kg |
| Cikakken nauyi | 25.6 kg |
| Shiryawa | 1pc / kartani |
| Farashin | Rmb 6 /kg Rmb150/biyu |
| Naúrar | Biyu |
| Ƙayyadaddun bayanai | 25kg |