| Sunan samfur | 30kg hade kunshin ƙarfe dumbbell, barbell |
| Dumbbell bar | 0.4kg x2 guda |
| Barbell bar | 0.5kg x1 guda |
| Dumbbell Allunan | 2.75kg x4 guda, 2.5kg x4 guda, 2kg x4 guda |
| Nauyin Karton | 0.6kg |
| Cikakken nauyi | 30.9 kg |
| Shiryawa | 1pc / kartani |
| Farashin | Rmb 5 /kg Rmb150/biyu |
| Naúrar | Biyu |
| Ƙayyadaddun bayanai | 30kg |